Shanghai WILLEE Pump Co., Ltd.Pampu za kiwambo na vipuri · Shanghai, Chinawilleepump@gmail.com
WILLEEPUMP TECHNOLOGY
GRACO SP15.0016 — Picha ya marejeleo ya bidhaa
Picha ya marejeleo kutoka katalogi chanzo; mwonekano halisi unategemea usanidi wa agizo.
GRACOSaniForce 1590

GRACO SP15.0016

Modeli / nambari ya agizoSP15.0016

GRACO SP15.0016 is a SaniForce 1590 pampu ya viwambo viwili inayoendeshwa na hewa. Muunganisho wa kioevu: 1.5 inchi / 38 mm. Mtiririko wa juu kabisa kwenye katalogi: 397.47 L/min.

Ukubwa wa kawaida wa mlango
1.5 in / 38 mm
Kiwango cha juu cha mtiririko
397.47 L/min
USANIDI

Jua pampu.

Muhtasari wa bidhaa

GRACO SP15.0016 ni pampu ya SaniForce 1590 ya viwambo viwili inayoendeshwa na hewa.

  • Muunganisho wa kioevu: 1.5 inchi / 38 mm.
  • Mtiririko wa juu kabisa wa katalogi: 397.47 L/min.
  • Shinikizo la juu kabisa la kioevu: 8.27 bar.

Uteuzi na nukuu ya bei

Taja modeli SP15.0016 unapoomba ukaguzi wa usanidi. Thibitisha uoanifu wa nyenzo, halijoto ya kioevu, mtiririko unaohitajika na shinikizo la kutolea kwa kazi inayokusudiwa.

DATA YA KIUFUNDI

Vipimo kwa muhtasari.

Kagua nyenzo, miunganisho na mipaka ya uendeshaji kwa kiwango chako cha kazi.

Utambulisho

GRACO SP15.0016 — Utambulisho
ChapaGRACO
Modeli / nambari ya agizoSP15.0016
MfululizoSaniForce 1590
Ukubwa wa kawaida wa mlango1.5 in / 38 mm
Kiwango cha juu cha mtiririko397.47 L/min
Aina ya kiendeshiInayoendeshwa na hewa
Shinikizo la kufanya kazi8.27 bar
Kiwango cha muunganisho1.5 in / 38 mm
Nyenzo ya mpira wa vali ya njia mojaNeoprene yenye uzito

Utendaji

GRACO SP15.0016 — Utendaji
Kiwango cha juu cha mtiririko105 gpm / 397.47 lpm
Halijoto ya juu kabisa ya uendeshaji (°F)180
Halijoto ya chini kabisa ya uendeshaji (°F)0
Shinikizo la juu kabisa la kioevu (MPa)0.827
Shinikizo la juu kabisa la kioevu (psi)120
Usanidi wa kuagizaSaniForce™® 2.0, pampu ya kiwambo ya nyumatiki ya mfululizo wa HS, 1590, S01A, SSA, SS, CW, S, C31
Mtiririko wa juu kabisa (L/min)397.47
Shinikizo la juu kabisa (bar)8.27

Nyenzo na muundo

GRACO SP15.0016 — Nyenzo na muundo
Nyenzo inayogusa kioevuChuma cha pua, neopreni, Santoprene
Nyenzo ya mpiraNeoprene yenye uzito
Nyenzo ya pete ya O ya bomba la pamojaEPDM

Miunganisho

GRACO SP15.0016 — Miunganisho
Mlango wa kuingiza kioevu1.5 in / 38 mm
Mlango wa kutolea kioevu1.5 in / 38 mm
Ukubwa wa mlango wa kioevu1.5 in / 38 mm
Muunganisho1.5 in / 38 mm

Vipimo vya ziada

GRACO SP15.0016 — Vipimo vya ziada
ModeliSP15.0016
Ukubwa wa juu kabisa wa vitu vigumu0.5 in / 13 mm
Ukubwa wa mlango wa kutolea hewa (inchi)3/4
Jinsia ya nyuzi za mlango wa kutolea hewaYa kike
Kiwango cha nyuzi za mlango wa kutoa hewaNPT
Kiwango cha juu kabisa cha mizunguko (mizunguko/dakika)165
KiendeshiInayoendeshwa na hewa
Aina ya pampuPampu ya viwambo viwili inayoendeshwa na hewa
Shinikizo la juu kabisa la kufanya kazi (bar)8.27
Vitu vigumu vya juu kabisa (mm)13
Kiwango cha halijoto0 hadi 180 °F

Mtiririko wa juu kabisa na shinikizo la juu kabisa ni viwango tofauti; havielezi kiwango kimoja cha uendeshaji kwa wakati mmoja.

TUKAGUE MAELEZO

Fanya uteuzi sahihi.

Tuma taarifa za kioevu, mtiririko unaohitajika, shinikizo la kutolea na joto kwa WILLEE.

Contact WILLEE

Tuzungumze kuhusu matumizi yako.

Tuma kioevu chako, hali za uendeshaji au modeli ya pampu iliyopo kwa WILLEE.

Wasiliana na timu yetu

Unahitaji pampu au vipuri?

Tutumie nambari ya modeli au ya kipuri chako ili kujua upatikanaji wa akiba na kupata nukuu ya bei.

Fomu ya ombi inapakiwa…

Fungua ukurasa wa mawasiliano ↗