Shanghai WILLEE Pump Co., Ltd.Pampu za kiwambo na vipuri · Shanghai, Chinawilleepump@gmail.com
WILLEEPUMP TECHNOLOGY
GRACO 654537 — Picha ya marejeleo ya bidhaa
Picha ya marejeleo kutoka katalogi chanzo; mwonekano halisi unategemea usanidi wa agizo.
GRACOHusky 15120

GRACO 654537

Modeli / nambari ya agizo654537

GRACO 654537 is a Husky 15120 pampu ya viwambo viwili inayoendeshwa na hewa. Nyenzo ya mwili wa pampu: polipropeni (PP). Muunganisho wa kioevu: 1.5 flenji ya mwisho ya kike ANSI/DIN inchi / 38 flenji ya mwisho ya kike ANSI/DIN mm.

Ukubwa wa kawaida wa mlango
1.5 F in / 38 F mm
Kiwango cha juu cha mtiririko
454.25 L/min
Ganda linalogusa kioevu
Polipropeni (PP)
Nyenzo ya kiwambo
PO
USANIDI

Jua pampu.

Muhtasari wa bidhaa

GRACO 654537 ni pampu ya Husky 15120 ya viwambo viwili inayoendeshwa na hewa.

  • Nyenzo ya mwili wa pampu: polipropeni (PP).
  • Muunganisho wa kioevu: 1.5 flenji ya mwisho ya kike ANSI/DIN inchi / 38 flenji ya mwisho ya kike ANSI/DIN mm.
  • Kiwambo: PO.
  • Mtiririko wa juu kabisa wa katalogi: 454.25 L/min.
  • Shinikizo la juu kabisa la kioevu: 8.6 bar.

Uteuzi na nukuu ya bei

Taja modeli 654537 unapoomba ukaguzi wa usanidi. Thibitisha uoanifu wa nyenzo, halijoto ya kioevu, mtiririko unaohitajika na shinikizo la kutolea kwa kazi inayokusudiwa.

DATA YA KIUFUNDI

Vipimo kwa muhtasari.

Kagua nyenzo, miunganisho na mipaka ya uendeshaji kwa kiwango chako cha kazi.

Utambulisho

GRACO 654537 — Utambulisho
ChapaGRACO
Modeli / nambari ya agizo654537
MfululizoHusky 15120
Ukubwa wa kawaida wa mlango1.5 F in / 38 F mm
Kiwango cha juu cha mtiririko454.25 L/min
Ganda linalogusa kioevuPolipropeni (PP)
Nyenzo ya kiwamboPO
Aina ya kiendeshiInayoendeshwa na hewa
Shinikizo la kufanya kazi8.6 bar
Kiwango cha muunganisho1.5 flenji ya mwisho ya kike ANSI/DIN inchi / 38 flenji ya mwisho ya kike ANSI/DIN mm
Nyenzo ya mpira wa vali ya njia mojaPTFE
Nyenzo ya kiti cha valiPVDF

Utendaji

GRACO 654537 — Utendaji
Kiwango cha juu cha mtiririko120 gpm / 454.25 lpm
Halijoto ya juu kabisa ya uendeshaji (°F)150
Halijoto ya chini kabisa ya uendeshaji (°F)32
Halijoto ya chini kabisa ya kuhifadhi (°F)32
Shinikizo la juu kabisa la kioevu (MPa)0.86
Shinikizo la juu kabisa la kioevu (psi)125
Usanidi wa kuagizaHusky™ 15120, pampu ya PP, flenji ya mwisho, sehemu ya kati ya PP, viti vya PVDF, mipira ya PTFE na kiwambo cha PO
Mtiririko wa juu kabisa (L/min)454.25
Shinikizo la juu kabisa (bar)8.6

Nyenzo na muundo

GRACO 654537 — Nyenzo na muundo
Nyenzo inayogusa kioevuPolipropeni (PP)
Nyenzo ya mpiraPTFE
Nyenzo ya gandaPolipropeni (PP)
Nyenzo isiyogusa kioevuPolipropeni (PP)
Nyenzo ya pete ya O ya bomba la pamojaPTFE
Nyenzo ya kitiPVDF

Miunganisho

GRACO 654537 — Miunganisho
Mlango wa kuingiza kioevu1.5 flenji ya mwisho ya kike ANSI/DIN inchi / 38 flenji ya mwisho ya kike ANSI/DIN mm
Mlango wa kutolea kioevu1.5 F in / 38 F mm
Ukubwa wa mlango wa kioevu1.5 F in / 38 F mm
Muunganisho1.5 flenji ya mwisho ya kike ANSI/DIN inchi / 38 flenji ya mwisho ya kike ANSI/DIN mm

Vipimo vya ziada

GRACO 654537 — Vipimo vya ziada
Modeli654537
Ukubwa wa juu kabisa wa vitu vigumu0.25 in / 6 mm
Ukubwa wa mlango wa kutolea hewa (inchi)1
Jinsia ya nyuzi za mlango wa kutolea hewaYa kike
Kiwango cha nyuzi za mlango wa kutoa hewaNPT
Kiwango cha juu kabisa cha mizunguko (mizunguko/dakika)183
KiendeshiInayoendeshwa na hewa
Aina ya pampuPampu ya viwambo viwili inayoendeshwa na hewa
Shinikizo la juu kabisa la kufanya kazi (bar)8.6
Vitu vigumu vya juu kabisa (mm)6
Kiwango cha halijoto32 hadi 150 °F

Mtiririko wa juu kabisa na shinikizo la juu kabisa ni viwango tofauti; havielezi kiwango kimoja cha uendeshaji kwa wakati mmoja.

TUKAGUE MAELEZO

Fanya uteuzi sahihi.

Tuma taarifa za kioevu, mtiririko unaohitajika, shinikizo la kutolea na joto kwa WILLEE.

Contact WILLEE

Tuzungumze kuhusu matumizi yako.

Tuma kioevu chako, hali za uendeshaji au modeli ya pampu iliyopo kwa WILLEE.

Wasiliana na timu yetu

Unahitaji pampu au vipuri?

Tutumie nambari ya modeli au ya kipuri chako ili kujua upatikanaji wa akiba na kupata nukuu ya bei.

Fomu ya ombi inapakiwa…

Fungua ukurasa wa mawasiliano ↗